ช่วยมาเปลี่ยนฝาท่อระบายน้ำให้ด้วยครับ

เรื่องร้องทุกข์

Moderator: ผู้ดูแล pattaya

ดุสิต

ช่วยมาเปลี่ยนฝาท่อระบายน้ำให้ด้วยครับ

โพสต์ / Postโดย / by ดุสิต » 22 พ.ค. 2021, 13:34

ช่วยมาเปลี่ยนตะแกรงเหล็กฝาท่อตรงกลางถนนโพธิ์งาม เส้นที่วิ่งผ่านหน้าเซียนซือไปตลาดลานโพธิ์ด้วยครับ ฝาท่อชำรุด อาจมีรถตกท่อ ปักกิ่งไม้ไว้แล้วครับ ฝาท่ออยู่กลางถนน

ดุสิต

Re: ช่วยมาเปลี่ยนฝาท่อระบายน้ำให้ด้วยครับ

โพสต์ / Postโดย / by ดุสิต » 22 พ.ค. 2021, 20:12

เจ้าหน้าที่สำนักการช่างสุขาภิบาล นำแผ่นเหล็กมาปิดให้ชั่วคราวแล้วครับ
สอบถามเรื่องฝาท่อใหม่ เค้าบอกติดคิวเปลี่ยนอีกหลายที่

หน้าห้องคนที่3
โพสต์ / Post: 1735

Re: ช่วยมาเปลี่ยนฝาท่อระบายน้ำให้ด้วยครับ

โพสต์ / Postโดย / by หน้าห้องคนที่3 » 24 พ.ค. 2021, 07:15

เมืองพัทยารับทราบข้อร้องเรียน/ร้องทุกข์ รายละเอียดตามที่ท่านแจ้งครับ โดยเมืองพัทยาดำเนินแจ้งหน่วยงานที่เกี่ยวข้อง ตรวจสอบครับ

ย้อนกลับไปยัง / Back to