ห้องน้ำบนศาลาท่าเรือแหลมบาลีฮาย

เรื่องร้องทุกข์

Moderator: ผู้ดูแล pattaya

พิชญ์สินี หนูพันธ์

ห้องน้ำบนศาลาท่าเรือแหลมบาลีฮาย

โพสต์ / Postโดย / by พิชญ์สินี หนูพันธ์ » 30 มิ.ย. 2021, 05:59

ประชาชนปวดท้องเป็นเวลา06.30 อยากขอเข้าห้องน้ำไม่ทราบว่าห้องน้ำบนศาลาในห้องรับรองมีไว้รับรองใครคะพอดีเป็นประชาชนที่อยู่ในพัทยาเาียภาษีแต่แค่ขอเข้าห้องน้ำเจ้าหน้าที่นั่งอยู่หลายคนบอกให้ไปเข้าที่เรือซึ่งตอนนั้นแทยจะไม่ไหวเดินหาห้องน้ำเสียเงินแล้วแต่มันไม่เปิดเพราะเช้าเกิน กะอีแค่เข้าห้องน้ำไม่น่าจะลำบากนะคะ ถ้าพนักงานที่นั่งอยู่ตรงนั้นปวดท้องอยากเข้าห้องน้ำมากจะไปเข้าที่ไหนคะจะกลับไปเข้าที่บ้านไปเข้าที่เรือหรือเข้าที่ไหนคะ เราพูดขอไปสองรอบเพราะเราไม่ไหวจริงๆค่ะปวดท้องมากกว่าจะเดินมาถึงเรือไม่ขี้ราดกางเกงเลยหรอคะ ไม่เข้าใจค่ะ หรือมีไว้รองรับผู้บริหารระดับสูงเท่านั้นคะประชาชนใช้ไม่ได้จะได้รู้ไว้ค่ะ แย่มากนะคะรบกวนบริหารให้ดีกว่านี้หน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ

หน้าห้องคนที่3
โพสต์ / Post: 1735

Re: ห้องน้ำบนศาลาท่าเรือแหลมบาลีฮาย

โพสต์ / Postโดย / by หน้าห้องคนที่3 » 30 มิ.ย. 2021, 07:13

เมืองพัทยารับทราบข้อร้องเรียน/ร้องทุกข์ รายละเอียดตามที่ท่านแจ้งครับ โดยเมืองพัทยาดำเนินแจ้งหน่วยงานที่เกี่ยวข้อง ตรวจสอบครับ

ย้อนกลับไปยัง / Back to