เเจกข้าวเเหลม

เรื่องร้องทุกข์

Moderator: ผู้ดูแล pattaya

........

เเจกข้าวเเหลม

โพสต์ / Postโดย / by ........ » 03 ส.ค. 2021, 08:42

ขอกราบท่านผู้ใจบุญทุกท่านผมอยากถามถึงทีมงานเทศกิจทุกท่านว่าทำไมเวลาท่านใจบุญทั้งหลายมาแจกข้าว+น้ำทำไมต้องให้ร่วมแจกกันที่แหลมบาลีฮายด้วยทั้งๆที่รู้ว่ามีผู้คนมากมายแถมทีมเทศกิจก็ยังติดเชื้อโควิดตั่ง13คนก็ติดมาจากแหลมบาลีฮายยังอยากจะให้ติดกันมากกว่านี้อีกเหรอครับแค่นี้ยังไม่พออีกเหรอครับวอนผู้ใจบุญทุกท่านลองพิจจารนาดูครับว่าระหว่างขับรถแจกไปเรื่อยๆกับแจกอยู่ทีเดียวอะไรมันเสี่ยงกว่ากันครับแถมไม่ต้องเจอกับหน้าตาเดิมๆด้วยครับขอบคุณมากครับ

หน้าห้องคนที่3
โพสต์ / Post: 1735

Re: เเจกข้าวเเหลม

โพสต์ / Postโดย / by หน้าห้องคนที่3 » 03 ส.ค. 2021, 13:50

เมืองพัทยารับทราบข้อร้องเรียน/ร้องทุกข์ รายละเอียดตามที่ท่านแจ้งครับ โดยเมืองพัทยาดำเนินแจ้งหน่วยงานที่เกี่ยวข้อง ตรวจสอบครับ

ย้อนกลับไปยัง / Back to