ท่านครับ น้ำท่วมนานแล้วครับ

เรื่องร้องทุกข์

Moderator: ผู้ดูแล pattaya

ปรเมษฐ์

โพสต์ / Postโดย / by ปรเมษฐ์ » 27 ส.ค. 2021, 20:49

ครับ

Re: ท่านครับ น้ำท่วมนานแล้วครับ

โพสต์ / Postโดย / by ครับ » 28 ส.ค. 2021, 20:59

โครงการสูบผันน้ำถนนเลียบทางรถไฟฝั่งตะวันออก(เขาตาโล-ห้วยใหญ่) ดำเนินการถึงไหนเเล้ว ก่อสร้างมาตั้งแต่ปี61 แล้วก็เงียบหายไป ไม่รู้เสร็จรึยัง น้ำจึงยังคงท่วมที่ถนนเลียบทางรถไฟและทะลักม่ออกซอยวัดธรรมขอให้ตอบชี้แจงด้วย

หน้าห้องคนที่3
โพสต์ / Post: 1735

Re: ท่านครับ น้ำท่วมนานแล้วครับ

โพสต์ / Postโดย / by หน้าห้องคนที่3 » 31 ส.ค. 2021, 07:22

เมืองพัทยารับทราบข้อร้องเรียน/ร้องทุกข์ รายละเอียดตามที่ท่านแจ้งครับ โดยเมืองพัทยาดำเนินแจ้งหน่วยงานที่เกี่ยวข้อง ตรวจสอบครับ

ย้อนกลับไปยัง / Back to