ต้องการจะใช้เล่นบาสเก็ตบอลใต้สะพานกลับโดนปิด?

เรื่องร้องทุกข์

Moderator: ผู้ดูแล pattaya

ประธาน ชูเขียว

ต้องการจะใช้เล่นบาสเก็ตบอลใต้สะพานกลับโดนปิด?

โพสต์ / Postโดย / by ประธาน ชูเขียว » 05 ก.ย. 2021, 08:25

อยากทราบว่าสนามบาสเก็ตบอลที่อยู่ใต้สะพานมันปิดหรอครับ คือพวกผมจะเข้าไปเล่นกันมันล็อคอะครับ สนามสเก็ตบอร์ดไม่ได้ล้อคคนเข้าไปเล่นแต่ทำไมสนามบาสล้อคอะครับอยากทราบว่าจะเปิดให้เล่นกี่โมงอะครับ เพราะจะไปเล่นทีไรปิดครับ ฝากรบกวนผู้ดูแลด้วยครับ ขอบคุณครับ

หน้าห้องคนที่3
โพสต์ / Post: 1735

Re: ต้องการจะใช้เล่นบาสเก็ตบอลใต้สะพานกลับโดนปิด?

โพสต์ / Postโดย / by หน้าห้องคนที่3 » 06 ก.ย. 2021, 11:45

เมืองพัทยารับทราบข้อร้องเรียน/ร้องทุกข์ รายละเอียดตามที่ท่านแจ้งครับ โดยเมืองพัทยาดำเนินแจ้งหน่วยงานที่เกี่ยวข้อง ตรวจสอบครับ

ย้อนกลับไปยัง / Back to