น้ำประปาไม่ไหลซ้ำซาก

เรื่องร้องทุกข์

Moderator: ผู้ดูแล pattaya

น้ำ

น้ำประปาไม่ไหลซ้ำซาก

โพสต์ / Postโดย / by น้ำ » 12 ก.ย. 2021, 17:24

ขอร้องเรียนน้ำประปาหมู่บ้านเอื้องฟ้า ซอยเทพประสิทธิ์4 ค่ะ ไม่ไหล พอไหลก็ไหลอ่อน เป็นแบบนี้บ่อยมากคะ เบื่อจะร้องเรียนเเล้วคะ ฝากท่านนายกช่วยแก้ไขด้วยคะ จ่ายค่าน้ำเท่ากันแต่ไม่ได้ใช้น้ำแรงๆกับเขา น่าเบื่อที่สุด

หน้าห้องคนที่3
โพสต์ / Post: 1735

Re: น้ำประปาไม่ไหลซ้ำซาก

โพสต์ / Postโดย / by หน้าห้องคนที่3 » 13 ก.ย. 2021, 07:01

เมืองพัทยารับทราบข้อร้องเรียน/ร้องทุกข์ รายละเอียดตามที่ท่านแจ้งครับ โดยเมืองพัทยาดำเนินแจ้งหน่วยงานที่เกี่ยวข้อง ตรวจสอบครับ

ย้อนกลับไปยัง / Back to