โกงตาชั่ง

เรื่องร้องทุกข์

Moderator: ผู้ดูแล pattaya

Leelawadee

โกงตาชั่ง

โพสต์ / Postโดย / by Leelawadee » 02 ต.ค. 2021, 17:47

ตาชั่งกลางตลาดลานโพธิ์นาเกลือ เสียค่ะ ทำให้ไม่สามารถชั่งสินค้าได้ รู้สึกว่าได้สินค้าลดลงจากเดิมอย่างเห็นได้ชัด อยากให้ตรวจสอบและรีบแก้ไข โดยเร็วค่ะ แบบนี้พ่อค้าแม่ค้าโกงตาชั่งกันระนาวเลย โกงคนละเล็กคนละน้อย หลายๆคนได้หลายบาทต่อวันค่ะ //ก่อนหน้า ที่ตาชั่งจะพัง ได้เยอะจริงๆค่ะ ซื้อของประจำทุกวันจะรู้ ตาชั่งจะไม่ได้พังง่าย ถ้าไม่มีคนทำให้พังรบกวนด้วยนะคะ

หน้าห้องคนที่3
โพสต์ / Post: 1735

Re: โกงตาชั่ง

โพสต์ / Postโดย / by หน้าห้องคนที่3 » 05 ต.ค. 2021, 08:26

เมืองพัทยารับทราบข้อร้องเรียน/ร้องทุกข์ รายละเอียดตามที่ท่านแจ้งครับ โดยเมืองพัทยาดำเนินแจ้งหน่วยงานที่เกี่ยวข้อง ตรวจสอบครับ

ย้อนกลับไปยัง / Back to